Jinsi ya Tarehe Wakati Ajira

Sisi kuishi katika ulimwengu ambapo ukosefu wa ajira ni ya juu katika nchi nyingi kote duniani. Na bado hata kwa tatizo hili zima kabisa katika maisha ya watu huko kusikitisha bado lipo ujinga na chuki dhidi ya watu walio nje ya kazi hasa wale ambao wamekuwa nje ya kazi kwa wakati. Na chuki hii na ukosefu wa ufahamu inaweza kuwa tatizo kubwa linapokuja suala la ulimwengu wa dating.

Hisia ni neno muhimu katika ulimwengu wa dating baada ya yote na kwamba ni nini sisi wote ni kujaribu kufanya katika njia moja au nyingine katika tarehe kama ni kwa kutumia wit yetu ya asili, dressing njia fulani au kuzungumza juu ya historia yetu ajira lakini shida na hii katika hali ya hewa yetu ya sasa ya kiuchumi ni kwamba tutapata watu ambao wanadhani sisi ni "Spongers" au "Lazy" kwa sababu tunaweza kuwa na bahati wao wamekuwa katika kutafuta kazi. Wao wanasema bila shaka kwamba wao kazi kwa bidii ili kupata kazi lakini uhakika ni hivyo na wewe hivyo hana kuja chini ya bahati kama mwajiri anadhani wewe ni mgombea haki au si. Hakuna zaidi ya kuwa. Maoni ya mtu mmoja tu.

Mimi nilikuwa ajira kwa miaka minne katika kali ya hali ya hewa ya kiuchumi ambayo ni Ireland haki sasa na mimi alikuwa na hofu ya kuwaambia mtu yeyote mimi walipenda kwamba nilikuwa ajira kwa hofu ya nini wangeweza kufikiria mimi. Lakini licha ya hofu zetu kuna watu huko nje ambao hawana kuelewa nini dunia ni kama. Nakumbuka nilimwambia guy kwamba mimi kupendwa kwamba mimi alikuwa ajira kwa miaka minne na alikuwa kweli baridi na ni. Kwa kweli yeye kamwe hata batted Eyelid juu yake na kwamba alikuwa mmoja wa sababu nyingi kwa nini mimi akaanguka katika upendo pamoja naye. Alikuwa aina, ufahamu na hakuwa judgmental.

Bila shaka si wote guys ni kama hii na napenda kwa wanaume na wanawake wote huko nje kwamba walikuwa. Nilikutana guy mimi walipenda na Niliwasikia yake kuzungumza juu ya watu wasio na ajira katika njia unflattering. Unajua kawaida snobbish maoni kama "mdoea". Hivyo ukweli ni wakati sisi kama kufikiri ndio wema kuangalia daima kuwa zisizo judgmental ni si kweli daima. Na ni vigumu wakati wao ni hivyo fit wao karibu kuyeyuka skinny jeans yao!

Kama kuanguka katika upendo na mtu ambaye ana hasa ubaguzi maoni kuhusu watu wasio na ajira na wewe mwenyewe ni au wamekuwa ajira inaweza kuwa hali ngumu sana kupata mtu binafsi katika. Lakini una kukumbuka kuheshimu mwenyewe. ukweli kwamba wewe ni au walikuwa hawana ajira ni sehemu tu ya wewe. Ni haina kufafanua wewe. Hakuna kushindwa katika ni muda mrefu kama unajua kwamba wewe ni kujaribu bora yako.

Nilipofika kozi yangu imenisaidia kujisikia mengi vizuri zaidi katika hali ambapo mimi ingekuwa kile ambacho mimi kufanya lakini wakati umekuwa muda mrefu ajira kwamba hisia ya mapenzi wao kuuliza nini nini nilikuwa kufanya kabla kwamba hana bado wanazurura wewe na ukweli ni kwamba ni lazima si.

Unahitaji kwenda katika tarehe hiyo kwa kichwa yako uliofanyika juu. Yeye anaweza kuwa na kazi. Wewe huweza si. Apate kuwa na kazi katika maisha yake yote, unaweza kuwa si. Ina maana chochote. Yeye ni mtu na wewe ni tu mtu au mwanamke na una haki kama mengi ya kusema nini kama na kutenda jinsi wewe kama (Zinazotolewa ni heshima ya shaka!) na kujisikia muhimu kama yeye hana sababu mimi nawaambia kwamba Mister na missus wewe ni!


Nyuma ya Juu ↑

© Copyright 2017 Tarehe My Pet. Kufanywa na na 8celerate Studio

Soma zaidi:
Kuwa Crush? Hapa ni jinsi gani ili wajue

Sisi wote uzoefu, vipepeo katika tumbo yako wakati unaweza kuona kwake kutoka katika chumba

Karibu