Lazima Upendo Mbwa : New Leash On Maisha

Ndugu yangu Michael alikuwa akiishi na mimi hadi ndoa yake got nyuma juu ya kufuatilia.

“Je, si wewe Molly coddle yake, Sarah,” baba yangu alisema. “Tu kutoa naye viwanja tatu kwa siku na kuhakikisha ana starched shati jeupe kuvaa ofisi.”

“Kama yeye sana kama inaonekana katika chupa ya bia, kuficha simu yake ya mkononi,” dada yangu Carol alisema. “Je, si, chini ya hali yoyote, basi mlevi piga Phoebe. Alikuwa mchawi na mji mkuu wa B wakati yeye ndoa yake, na yeye itabidi kuwa mchawi na mji mkuu wa B wakati sisi kupata badala yake.”

“Kwa nini Michael na kukaa katika nyumba yako?” dada yangu Christine alisema. “Tuna mengi ya chumba, na hakuna kosa, lakini ni hivyo si haki njia daima kuwa na nguruwe yake.”

Lazima Upendo Mbwa - Tarehe My PetBaada ya miezi, labda miaka, ya kujaribu kushikilia ndoa yake pamoja wakati yeye aliishi nyumbani, Michael matumaini kwamba kukosekana ingekuwa, kwa kweli, kufanya moyo Phoebe kukua fonder. Hivyo yeye wakiongozwa nje na sasa yeye alimfukuza binti zake, Annie na Lainie, Ireland hatua kucheza juu ya Jumatano baada ya shule na kuwapeleka nje kwa chakula cha jioni baadaye. Pia alitumia kila mwishoni mwa wiki pamoja naye.

Na sisi.

Katika nyumba yangu.

“Muda gani unafikiri itakuwa?” John Anderson hatimaye aliuliza. Hii ilionekana swali busara kutoka kwa mtu ambaye alikuwa na kuwa nyingine yangu muhimu.

“Je, mpaka freezes jehanamu juu wanaonekana pia tamaa?” Nikajibu.

Baada ya bumpy kuanza kwa uhusiano wetu, John na mimi alikuwa pamoja miezi sita ya dating neema. Tulikuwa sasa kimsingi juu ya umiliki. Mimi najiuliza wakati mwingine katikati ya usiku kama tunatarajia yatokanayo pointi neema ya kutosha kupata kwa njia hii. Na je neema na maisha rafu? Je, ni kumalizika ya kutelekezwa kabla tunaweza shabiki moto tena mara kwa mara?

Tonight, ndugu yangu Michael na mimi walikuwa mateke nyuma juu ya kitanda yangu. thamani ya wiki ya starched mashati meupe katika mifuko kavu kusafisha walikuwa draped juu treadmill yangu. Mbili tupu Sam Adams bia chupa flanked nusu kuliwa cheese pizza juu ya meza ya kahawa. Nilikuwa dada nzuri.

Mimi burped.

“Nice,” Michael alisema.

“Shukrani,” Nikasema.

Mwishoni mwa wiki, Michael na Annie na Lainie na mimi alikuwa vunjwa chini yangu ya zamani rickety ngazi Attic na gone juu ya kuwinda kwa ajili ya toys. Wapwa zangu walikuwa si overly hisia na sanduku ya utoto wangu na walikuwa nyuma downstairs na kupoteza katika michezo ya simu ya mkononi katika wakati hakuna. Inavyoonekana ndugu yangu waliona vinginevyo, kwa sababu sasa hivi alikuwa kucheza na Kupanda Up Skipper doll yangu.

“Yeye ni dolls mbili katika moja, kwa ajili ya kujifurahisha mara mbili kama kiasi!” Mimi akasoma katika kuiga yangu peppiest ya miaka ya 1970 kibiashara.

Skipper ilikuwa Barbie ya dada kidogo. Kama Doublemint ya utoto wetu kwamba alikuwa touted kama mbili, mbili, mints mbili katika moja, hili toleo la Skipper kweli alikuwa dolls mbili katika moja. Wakati wewe kwanza alipomwona, yeye alionekana kuwa tamu kidogo blond mwanafunzi wa shule ya. Lakini kama wewe kuzungushwa mkono wake wa kushoto nyuma, yeye kweli ilikua matiti sawa mbele ya macho yako sana.

Kama Barbie ya haiwezekani mwili alikuwa Star me up ya kutosha katika miaka yangu formative. Shukrani kwa Kupanda Up Skipper, Ningependa alitumia angalau mwaka wa maisha yangu prepubescent circling mkono wangu wa kushoto nyuma kama backstroker moja ya silaha wakati mimi magoti kando ya kitanda yangu akisema sala zangu usiku. Baada ya kuuliza Mungu kubariki Mama na baba na ndugu zangu watatu na dada wawili na watoto wote kufa na njaa katika China, Mimi kuomba kwa boobs, kubwa kuliko dada yangu Carol, ambaye alikuwa miaka miwili wakubwa na, kumpendeza Mungu, kuwasili kabla dada yangu kumi na saba miezi mdogo Christine ilionyesha up.

“Ni lazima, sisi lazima, ni lazima kuongeza kraschlandning wetu,” Michael alisema kando yangu miaka yote baadaye kama yeye pumped Kupanda Up Skipper ya mkono wa kushoto juu na chini. Matiti yake alionekana na kutoweka katika muda kamili ya chant yake.

“Kubisha ni mbali,” Nikasema. Mimi kufikiwa kwa doll yangu ya zamani.

Michael yanked yake mbali. “Nani gonna kufanya mimi?”

“Kutoa wake kwangu,” Mimi yelled kama mimi lunged kwa Skipper. Tabia za zamani kufa ngumu na yote, lakini ilikuwa ajabu kweli njia ndugu yangu na dada na mimi naweza kurudia utoto nafsi yetu katika nanosecond.

gome kubwa alifanya mimi kuruka. Mama Teresa, Michael humongous St. Bernard, ambaye pia alikuwa akiishi na mimi mpaka Phoebe amekosa yake au mpaka kuzimu froze juu ya, grabbed Kupanda Up Skipper.

Mimi screamed.

Michael aliruka kwa miguu yake. “Mama Teresa, kushuka.”

Mama Teresa uliofanyika Skipper ya mkono wa kushoto kati ya meno yake kama yeye shook kichwa chake katika baadhi ya kale mateka-mauaji ibada yeye alikuwa si kabisa tolewa zaidi. matiti doll alionekana na kutoweka na kila kuitingisha.

Mimi mbio hadi jikoni na grabbed doggie kutibu jar. Mimi uliofanyika nje biskuti mfupa-umbo.

Mama Teresa alionekana kuongeza eyebrow moja.

Mimi kuweka kutibu kwanza juu ya sakafu na alichukua moja ya pili kutoka jar.

Yeye alitoa Kupanda Up Skipper kuitingisha mwingine.

“Fine,” Nikasema. “Lakini onyo haki, Mimi nina kuchora mstari saa tatu.”

Mama Teresa kuwekwa Kupanda Up Skipper upole juu ya sakafu na zilizokusanywa wake watatu chipsi.

“Msichana mzuri,” Michael alisema.

“Hiyo ni debatable,” Nikasema. Mimi ilichukua yangu doll drool-kufunikwa na kuanza kuifuta yake juu ya jeans yangu. Mimi reconsidered na kumnyakua pizza leso.

“Hapa, Mimi itabidi kupata kwamba,” Michael alisema.

Mimi kukabidhiwa Kupanda Up Skipper na leso na plopped chini juu ya kitanda.

Michael kumaliza gromning Kupanda Up Skipper na ilikuwa nyuma rhythmically kusukuma mkono wake wa kushoto.

Nilijua ilikuwa kilio kwa msaada. Mimi kutambuliwa wajibu wangu dada. Ningependa kupata mawazo yake mbali Kupanda juu Skipper, basi ningependa kupata mawazo yake mbali Phoebe. Ningependa kumsaidia kutambua ndoa yake ilikuwa juu na kumsaidia katika navigering talaka yake wakati kujitahidi kuweka athari hasi juu ya Annie na Lainie kwa kiwango cha chini wazi. Na kisha Ningependa kumpata mechi kufaa zaidi. Haraka kama mimi got kwamba wote squared mbali, John Anderson na napenda wapanda mbali ndani ya jua kutua blissful pamoja.

“Nadhani itabidi pakiti katika,” Michael alisema. “Je, unataka mimi kuchukua Mama Teresa nje mara moja zaidi, au unaweza kupata wake kabla kichwa mbali na kitanda?”

Mama Teresa huelekezwa juu na lapped shavu langu. Mimi kite. “Mimi itabidi kuchukua yake.”

Michael alitoa kusikitisha nusu-wimbi. “G'night, Sarah. Night, Mama Teresa.”

Alichukua hatua furaha kuelekea guestroom.

“Michael,” Nikasema.

Yeye akageuka. Kukua Up Skipper ilikuwa cradled katika mikono yake.

Mimi uliofanyika mkono wangu. “Nipe doll, Michael.”

Nilikaa hapo kwa muda, scratching Mama Teresa katika favorite nafasi yake mpya, haki ya nyuma sikio lake la kushoto. Basi mimi got up na alinyata kwa wangu wa zamani chumbani bwana, ambayo ningependa akageuka katika ofisi na ambapo mimi kazi katika miradi na kuhifadhiwa mambo ya ziada kwa ajili ya darasa wangu.

Mimi rummaged kupitia rundo la scrapbooks juu ya rafu ya chini. Mimi vunjwa nje albamu ya harusi yangu, dusted ni mbali na upande mmoja, uliofanyika kwa muda. Mimi kufumba macho yangu na kujaribu picha Kevin, mume wangu wa zamani. Wote mimi naweza conjure ilikuwa utata wa sura ya mtu ameketi juu ya kiti cha choo, kichwa chake siri nyuma gazeti, suruali yake kuzunguka vifundoni yake, bafuni mlango wazi. Mimi najiuliza kama Kevin kusoma asubuhi habari yake juu ya iPad sasa.

Hatimaye, Nimeona daftari Ningependa naendelea nilipokuwa punde dating eneo. ukurasa kwa kila moja ya tarehe wangu, lilipimwa na mkono-drawn nyota na bendera. Hivyo wengi bendera nyekundu billowed hela vilele ya kurasa kwamba inaonekana kama kuuzwa katika gari dealership. George kutoka Hanover, ambaye alikuwa kuangalia kwa uhusiano siku moja kwa mwezi, hakuna masharti, hakuna ahadi. Napenda kuwa na, ambao ilikua alfaalfa yake sprouts mwenyewe. guy kuangalia kwa pamoja na ukubwa wa Mwanamke, ambaye Ningependa kwa kifupi kuchukuliwa sehemu kwa sababu mimi walipenda njia yeye mtaji Mwanamke, lakini hasa kwa sababu ningeweza kula mengi. Ray Santia, zamani Hockey nyota karibu ningependa karibu akalala na. Bob Connor, mwanafunzi baba Mimi haipaswi kuwa akalala na.

Ilikuwa jungle huko nje. Duni Michael. Lakini kama sikuweza kupata naye nje ya nyumba yangu na juu ya njia yake merry, kabla ya mimi nilijua kuwa nipate kuwa huko nje nyuma mwenyewe.

Mimi alichukua wakati na bumbuazi katika dhana. Kisha mimi kupatikana ad binafsi dada yangu Carol alikuwa na kuwekwa kwa ajili yangu, taped katika kituo cha ukurasa.

Voluptuous, sensuous, alluring na furaha. Vigumu 40 DWF inataka mtu maalum kushiriki starlit usiku. Lazima upendo mbwa.

Mimi pili dating yangu daftari kufanyika kwa sebuleni, pamoja na favorite yangu nyekundu kalamu. Nikageuka safi chuo-lined ukurasa na tapped eraser dhidi ya meno yangu wakati mimi tweaked ad na suti ndugu yangu.

Buff, kipaji, kuvunjwa lakini si zaidi ya kukarabati. Handsome hivi karibuni kuwa DWM na nywele zake zote inataka mwanamke pekee ambaye hukutana binti zake’ viwango vya juu. Lazima upendo mbwa kubwa slobbery.

(Kuchapishwa na ruhusa kutoka Claire Cook ya karibuni kitabu 'Lazima Upendo Mbwa – New Leash On Maisha’ – kitabu 2 ya kuuza bora Lazima Upendo Mbwa mfululizo. Unaweza kujua zaidi kuhusu Claire na vitabu yake katika www.clairecook.com)


Nyuma ya Juu ↑

© Copyright 2017 Tarehe My Pet. Kufanywa na na 8celerate Studio

Soma zaidi:
3 Siri ya Dating juu ya Mwanafunzi Bajeti

Je, mimi kumvutia tarehe yangu na bado wana fedha kufanya kufulia? photo by RBerteig cc This is a...

Karibu