Kwa nini Wewe Bado Single – Kupata Zaidi Ni

Sasisho: Februari. 15 2020 | 6 min kusoma

Kila kitu nimejifunza kuhusu utatuzi wa migogoro, Mimi kujifunza kutoka Kenny Rogers. Nakumbuka usiku mmoja nyuma katika 1977: Mimi waliopotea, kupiga chupa, kusababisha matatizo ya nyumbani. Bila shaka, Nilikuwa na umri wa miaka mitano, hivyo unaweza kusema kwamba sikujua bora, lakini Kenny hakuniruhusu kutokuhusika. Katika hatua hiyo, alijulikana hasa kwa wake 1974 hit, Lucille. Lakini kama bia ikatoka na saa ticked, na mimi aliyesema kuhusu jinsi mimi d imekuwa kupambana na mwanamke wangu wa zamani, Kenny kuweka yote nje kwa ajili yangu kama wazi kama Texas majira anga.

“Nimepata kujua wakati wa Hold'em, kujua wakati wa fold'em.”

Tafsiri: Kama wewe ni juu ya kupoteza mwisho wa hoja, wewe bora kujifunza kufunga kuzimu up na kuomba msamaha.

girlfriend wa mgodi kwa kweli alikuwa akisisitiza kuhusu aina gani ya mavazi ya kuvaa na harusi ya rafiki. Ilikuwa katika Jumapili mchana katika Agosti, hivyo nyeusi alikuwa nje, nyekundu alikuwa pia shaufu, na nyeupe dhahiri hakuna-hakuna. Aliishia kuchagua moto-kuangalia Lavender hariri simu, ambayo kutufanya wote furaha sana . . . mpaka sisi kutembea katika na kuona kwamba yeye alikuwa amevaa kama wanawali wote.

Hiyo ilikuwa siyo tatizo halisi. tatizo halisi ni kwamba mimi alicheka. Hasa kwa sababu ilikuwa funny. Labda sehemu ya mimi walidhani kwamba tunaweza utani njia yetu ya zamani usumbufu huu madogo, hasa tangu kulikuwa na kitu tunaweza kufanya kuhusu hilo. Uh uh. Si tu alikuwa mpenzi wangu moyoni mwao kutokana na WARDROBE kufanana, lakini namna yangu jocular kuchimbwa me shimo ukubwa wa Grand Canyon. Baada ya dakika kadhaa ya kujaribu kupata yake kuona upande nyepesi ya hali, Mimi akagundua kwamba kitu tu mimi naweza kufanya ni kuomba msamaha profusely na kuwajali hatma yake. siku chache na mengi yote ya machozi baadaye, sisi linaloundwa. Hata hivyo, ikiwa alikuwa mimi ikumbukwe ushauri Kenny kutoka kupata-go, Mimi inaweza kuwa na kuokolewa sisi wote mengi yote ya taabu.

“Kujua wakati kutembea mbali, kujua wakati wa kukimbia.”

Tafsiri: Kama huwezi kukubaliana kutokubaliana, uko kwa baadhi usiku mrefu sana staring katika dari au kulala kwenye kitanda.

Maelezo: Kukubaliana kutokubaliana ni moja sehemu muhimu ya Kupata Zaidi Ni, kwa sababu hakuna msuluhishi kwamba kinaendelea kuingilia kati na tuzo wewe pointi kwa sababu tu wewe ni 65 haki asilimia na yeye 35 asilimia haki. Hata kama kulikuwa na, hata kama wewe tallied up pointi zote hoja kwamba ve milele alishinda juu ya maovu yako, mgonjwa-taarifa mpenzi, gani unaweza uwezekano wa kufanya nao? Hakuna. “Kushinda” hoja inachukua muda kama vile kushinda 3,000 Tiketi Skee-Ball — na ina kuhusu thamani sawa. Hivyo isipokuwa wachache wa pete buibui na Superballs ni muhimu kwako, ni kwa ujumla bora tu kuondoka yake peke yake.


“Wewe kamwe kuhesabu fedha yako wakati wewe ni sittin’ mezani / kutakuwa na kutosha kwa ajili ya countin’ wakati dealin kosa.”

Tafsiri: Hongera, wewe alishinda vita. Sasa kuwa mshindi neema na kamwe kuleta mada tena.

Maelezo: Wakati mwingine mambo ni wazi-kukatwa. Alianza kupambana na guy katika sinema. Yeye got kulewa na mjinga nje ya mwenyewe katika chakula cha jioni chama. Alisahau kwamba alikuwa na mipango kwa ajili ya chakula cha jioni na kushoto wewe kusubiri kwa masaa mawili. Katika matukio kama, ana udhuru justifiable. Hii haina maana yeye si kujaribu mzulia moja, na haina maana hawezi cobble pamoja kitu ambacho inaonekana nusu ya kuridhisha. Lakini chochote nia yake, matendo yake yalikuwa mabaya, na yeye gotta hatua ya juu na kuomba msamaha. Na wewe, darasa kitendo kwamba wewe ni, na kukubali msamaha wake na basi ni kwenda. Hakuna kugusia kwa kutoelewana zamani. Hakuna kuhifadhi up risasi kwa ajili ya vita ya baadaye. Na hakika passiv-fujo comments hakuna. Wewe ni haki, yeye ni makosa, hoja juu ya!

wanandoa Najua kuwa sehemu yao ya squabbles ndoa. Moja jioni, siku baada ya touchy hoja kwamba walizokubaliana ilikuwa viraka up, mume alifika nyumbani kwa bouquets mbili za maua. Pamoja na “amani” waliyoifanya na ishara floral, mke alibakia kama pissy na jiwe-faced kama kwamba alikuwa tu kuwalisha paka wake. Si nzuri. Baada ya kufanya up, una basi mambo kwenda, hasa mbele ya watu wengine. Najua haujaanza katika ambayo mke daima berated mumewe kwa kazi yake ya uchaguzi (mwandishi), ingawa yeye kuolewa naye nikijua vyema wito wake waliochaguliwa. Si tu kwamba jibes yake hasi hakika kuathiri imani yake, lakini alifanya kila mtu karibu nao sana na wasiwasi. Bila shaka, neno “pole” haina kuponya wote, wala hana michache bouquets ya maua, lakini nini zaidi unaweza uwezekano wa kufanya mara moja kila kitu imekuwa alisema? Je, ni thamani huko katika hashing nje ya suala sawa juu na juu tena?

Ni jambo moja kuwa wote kuhusu kugawana hisia, na kitu kingine daima kuwapiga wafu farasi katika baadhi ugly, gundi nata. Mimi kamwe kulinganisha uhusiano wako thamani na gundi farasi makao, lakini Kenny ingekuwa, na tangu yeye imekuwa furaha ndoa tangu 1997, Nadhani unapaswa kumsikiliza.

Linda
Kuna jambo kama kinyongo afya kama ni. Mimi kubeba grudges afya dhidi ya: (1) benki yangu; (2) Columbia House Music Club; (3) guy ambaye mara moja aliniambia truckload ya uongo, kusababisha havoc kwamba alichukua miaka kuuondoa; (4) daktari ambaye hakuwa vizuri huduma kwa ajili ya paka ya yetu na baadaye sniped kwamba ni kwa sababu alikuwa busy pia kutupatia taarifa zote muhimu; (5) mmoja wa maprofesa wangu chuo; (6) Justice Scalia; na (7) mtoto ambaye mara kwa mara plagiarizes maandishi yangu kwenye mtandao. I dislike watu wote hawa na vyombo kulingana na yao ya zamani (na, katika baadhi ya kesi, unaoendelea) matendo, na mimi kukana jambo hilo. Sitaki kupata juu yake, Sitaki pamba kwa platitudes yoyote kuhusu yaliyopita, na kama mimi kuona yeyote kati yao kutembea chini ya mitaani, Nami flash yao kuangalia chafu kama wewe huwezi kuamini. Si kwamba kweli unaweza kuona Columbia House Music Club kutembea chini ya mitaani, lakini unaweza kupata wazo. Mimi kujifunza muda mrefu uliopita kwamba uwezo wa kuishi kwa amani katika ulimwengu ambao una maadui kuokoa miaka ya taabu wewe.

Lakini grudges dhidi ya watu wewe walidhani upendo, au kama, au kuhusiana na? Wale si hivyo afya. Jambo kubwa juu ya kuwa na hasira katika kwamba profesa wa chuo ni kwamba mimi kamwe kumwona tena. Kwa kweli, Sijisikii haja ya kufikia utatuzi wa hisia zangu katika yoyote ya kesi hizo, na sijui kuhisi haja ya kuwa na kusamehe. Kwa nini mimi kusamehe daktari? Yeye kamwe aliomba radhi. kuzimu pamoja naye! Paka wangu alifariki dunia! Bad know!

Lakini wakati wewe kujisikia kama tumekuwa kudhulumiwa na mtu wewe huduma ya juu, ni aina ya kama kuimba “Row, Row, Mstari mashua yako,” kwa kuwa kila mtu anajua jinsi ya kuitunza kwenda, na hakuna mtu anajua njia graceful ya mwisho ni. Na kama huna mwisho ni, utakuwa upepo hadi kuwa na uhusiano huo na mpenzi wako kwamba mimi na benki yangu, na kuamini mimi, hawataki kuwa kutokea.

Bila shaka, njia ya kuweka mbali hasira yako sehemu wanategemea nini una kufanya kazi na. Kama wewe kupata bahati, itabidi mazungumzo waaminifu kuhusu hilo. Wewe utakuwa kazi nje chochote kile ambacho kimesababisha kupambana, na wewe utakuwa kujisikia vizuri kwamba tatizo ni kutatuliwa. athari kubwa pengine “kushinda” hoja — ambayo utafanya mara kwa mara, kwa maana ya kuchimba gorofa-nje, msamaha inayoridhisha — na kisha hisia haja ya kwenda nyuma na “teasingly” kuleta it up tena na tena, ambayo unapaswa kufanya. Kama wewe kufurahia kuwa aliwakumbusha ya kila kitu ve milele amefanya kosa, kufunga na kusahau hayo.

Mambo ni kawaida vigumu zaidi wakati wewe kutanua juhudi nyingi, na wakati ni juu ya, wewe bado huna wanaona kama umefanya kutatuliwa chochote. Tumekuwa inayotolewa maelezo dubious, au wewe bado nadhani alikuwa na makosa na yeye bado anafikiria walikosea, na hakuna kiasi cha hotuba imebadilika akili ya mtu yeyote. Nini cha kufanya?

Wakati mwingine kitu smartest ni kujiuliza hii: Ni jambo baya sana nini kitatokea kama mimi kutatua kamwe kufikiri juu ya hili tena? Wanawake — hasa wanawake ambao hawajawahi karibu, marafiki platonic kiume — wildly underestimate umaarufu wa “Oh, Mungu wangu, ingekuwa wewe fucking kuacha ni” katika orodha ya malalamiko kiume juu ya wanawake. Kama ningekuwa na kubaini nje ya eneo moja ambayo watu kuwa na sisi katika hasara, itakuwa ni ile ya si kufikiri na kuzungumza maisha ya nje ya kila kitu kinachotokea mpaka kila mtu kushiriki ni kavu-nje maganda. Mimi mara moja got katika haki joto kubadilishana email na rafiki kiume ambaye alifanya kazi katika ofisi yangu, na akaenda juu ya kila asubuhi, na kisha saa kuhusu 11:00, yeye alinituma moja kuwa alisema, “Sisi kuwa marafiki tena na 11:30, kwa sababu kumbuka, kwamba wakati sisi kuwa na kuondoka kwa chakula cha mchana.” Na tulikuwa. Jambo! Kupambana juu. Kwa sababu si kweli jambo, na wakati haina kweli jambo, unaweza tu kutangaza juu ya. Na ni. Unaweza hata kelele “Jambo!” kama unataka, lakini kuhakikisha guy anajua, wewe ni kuzungumza juu ya, au utasikia kupata inaonekana funny.


Nyuma ya Juu ↑
  • Kuvutia


© Copyright 2020 Tarehe My Pet. Kufanywa na na 8celerate Studio