Respect

Sasisho: Novemba. 30 2019 | < 1

Kuna mtego ni kwamba wengi wetu kuanguka katika sababu kwa ajili ya wasichana sehemu zaidi ni socialized kuwa tamu, accommodating, passiv, vizuri-mannered nk. Wakati sisi kukua na kupata katika mahusiano, wengi wetu si kweli kujua nini cha kufanya katika kukabiliana na kutoheshimu.

Ni kidogo kama sisi ni waliohifadhiwa. Shocked. Tamaa. Sasa nini? Naam, kuna asilimia kubwa ya wanawake ambao si kuweka na aina yoyote ya kutoheshimu katika mahusiano yao. Tukio moja na wao dhamana. Pengine ni wazo nzuri!

Lakini basi kuna mapumziko ya kwetu – ambao ama kupata muda hasira au upset, lakini kama kidonge machungu – sisi kuyameza na hoja juu ya. Hii ni NOT wazo nzuri.

Hakuna jambo jinsi wapenzi wengi unaweza kukutana katika maisha yako, kuna daima lazima mahitaji angalau moja – kuwa wewe ni kutibiwa na heshima kutoka siku moja hadi mwisho.

Angalia kwa ajili ya maeneo ya heshima wakati…

1. Wewe ni karibu. Yeye wanapaswa kuheshimu anapenda yako na dislikes.

2. Wewe ni kuzungumza na kila mmoja. Yeye haipaswi kuzungumza na wewe kama baba hasira au kama wewe ni idiot.

3. Wewe ni akisema. Hata katika joto la vita, unapaswa kuwa disrespected. Kama anapata kwamba joto – mtu anatakiwa kutembea mbali.

4. Yeye ni karibu marafiki na familia yako. Kama yeye hana kutibu rafiki yako / familia kwa heshima, basi yeye hana heshima yenu. Wao ni upanuzi wa wewe.

5. Wewe ni kuishia ni. Hata kama uhusiano ni juu na kuna kuumiza hisia – anapaswa kuwa na heshima ya kutosha kwa nini hakuwa kushiriki kukomesha au kukubali mwisho na darasa.


Nyuma ya Juu ↑
  • Kuvutia


© Copyright 2019 Tarehe My Pet. Kufanywa na na 8celerate Studio